
aminiya.ng/ɓarkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo
Preview meta tags from the aminiya.ng website.
Linked Hostnames
16- 33 links toaminiya.ng
- 7 links todailytrust.com
- 2 links totwitter.com
- 2 links towww.facebook.com
- 1 link tobusinessdirectory.dailytrust.com
- 1 link todailytrustepaper.com
- 1 link togoo.gl
- 1 link tomaps.app.goo.gl
Thumbnail

Search Engine Appearance
https://aminiya.ng/%C9%93arkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo
Ɓarkewar cutar Ebola ta kashe mutum 15 a Congo - Aminiya
Mahukuntan lafiya sun tabbatar da sabuwar ɓarkewar cutar Ebola a Jamhuryar Dimokraɗiyyar Congo wadda zuwa ƙarshen watan Agustan da ya gabata ta yi ajalin mutum 15 a lardin Kasai da ke tsakiyar ƙasar.
Bing
Ɓarkewar cutar Ebola ta kashe mutum 15 a Congo - Aminiya
https://aminiya.ng/%C9%93arkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo
Mahukuntan lafiya sun tabbatar da sabuwar ɓarkewar cutar Ebola a Jamhuryar Dimokraɗiyyar Congo wadda zuwa ƙarshen watan Agustan da ya gabata ta yi ajalin mutum 15 a lardin Kasai da ke tsakiyar ƙasar.
DuckDuckGo

Ɓarkewar cutar Ebola ta kashe mutum 15 a Congo - Aminiya
Mahukuntan lafiya sun tabbatar da sabuwar ɓarkewar cutar Ebola a Jamhuryar Dimokraɗiyyar Congo wadda zuwa ƙarshen watan Agustan da ya gabata ta yi ajalin mutum 15 a lardin Kasai da ke tsakiyar ƙasar.
General Meta Tags
35- titleƁarkewar cutar Ebola ta kashe mutum 15 a Congo - Aminiya
- charsetutf-8
- metaIE=edge
- viewportminimum-scale=1, initial-scale=1, width=device-width, shrink-to-fit=no, user-scalable=yes, viewport-fit=cover
- theme-color#000000
Open Graph Meta Tags
11- og:urlhttps://aminiya.ng/ɓarkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo/
- og:site_nameAminiya
og:locale
en_US- og:typearticle
- og:titleƁarkewar cutar Ebola ta kashe mutum 15 a Congo - Aminiya
Twitter Meta Tags
6- twitter:cardsummary
- twitter:site@aminiyatrust
- twitter:creator@aminiyatrust
- twitter:titleƁarkewar cutar Ebola ta kashe mutum 15 a Congo - Aminiya
- twitter:descriptionMahukuntan lafiya sun tabbatar da sabuwar ɓarkewar cutar Ebola a Jamhuryar Dimokraɗiyyar Congo wadda zuwa ƙarshen watan Agustan da ya gabata ta yi ajalin mutum 15 a lardin Kasai da ke tsakiyar ƙasar.
Link Tags
41- alternatehttps://aminiya.ng/wp-json/wp/v2/posts/292366
- alternatehttps://aminiya.ng/wp-json/oembed/1.0/embed?url=https%3A%2F%2Faminiya.ng%2F%25c9%2593arkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo%2F
- alternatehttps://aminiya.ng/wp-json/oembed/1.0/embed?url=https%3A%2F%2Faminiya.ng%2F%25c9%2593arkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo%2F&format=xml
- apple-touch-iconhttps://i0.wp.com/aminiya.ng/wp-content/uploads/2022/06/cropped-Daily-Trust-Icon-03.png?fit=180%2C180&ssl=1
- canonicalhttps://aminiya.ng/ɓarkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo/
Links
56- https://aminiya.ng
- https://aminiya.ng/%c9%93arkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo/?share=facebook
- https://aminiya.ng/%c9%93arkewar-cutar-ebola-ta-kashe-mutum-15-a-congo/?share=x
- https://aminiya.ng/ambaliyar-ruwa-ta-kashe-fiye-da-mutum-200-a-congo
- https://aminiya.ng/an-kawar-da-annobar-ebola-cikin-wata-4-a-uganda